
Menejimenti ya Kumbukumbu, Nyaraka na Taarifa (Records, 
Archives and Information Management)

Mafunzo ya Uhazili (Secretarial Studies)

Menejimenti ya Rasilimali Watu (Human Resource Management)

Utawala wa Umma (Public Administration)

Ununuzi na Ugavi (Procurement and Supply Management)

CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA (TPSC)

TANGAZO LA NAFASI ZA MASOMO MWEZI SEPTEMBA  2024

SIFA YA KUJIUNGA

Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania (TPSC) kilicho chini ya Ofisi ya Rais 
- Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, kinawatangazia 
wahitimu wa kidato cha nne na sita, nafasi za kujiunga na masomo kwa ngazi 
ya Cheti na Diploma kwa muhula wa Septemba 2024 katika Kampasi za 
Dar es Salaam, Tabora, Mtwara, Tanga, Singida na Mbeya kwa kozi zifuatazo:

Ngazi ya Cheti: Mwombaji awe na Cheti cha kumaliza kidato cha nne chenye ufaulu wa 
angalau masomo MANNE (4) kwa kiwango cha kuanzia alama D (bila kujumuisha masomo 
ya Dini), Au Cheti cha kumaliza kidato cha nne na Cheti cha VETA (NVA level III) .
Ngazi ya Diploma: Mwombaji awe na Cheti cha awali (NTA level 4) kutoka chuo chochote 
kinacho tambulika na NACTVET, Au cheti cha kumaliza kidato cha sita (6) chenye principal 
pass moja na subsidiary moja au zaidi.

Maombi yatumwe kwa mtandaoni kupitia link ya  oas.tpsc.go.tz  au kupitia 
kwenye tovuti ya Chuo: www.tpsc.go.tz.

Kwa maelezo na msaada zaidi, wasiliana na Kampasi zetu kwa namba zifuatazo:
 

Dar es Salaam Campus 

MBEYA
0784321301

DAR ES SALAAM
0713577587

TABORA
0764775034

SINGIDA
0719646383

TANGA
0718410687

MTWARA
0712129977
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